Amserlenni
6
- Wyllie
- Blackwood
Wyllie - Blackwood trwy Pontllanfraith Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
before, The Glade, Glanhowy Road, Wyllie
o/s, Marion Jones Court, Glanhowy Road, Wyllie
before, Heol-y-Coed, Glanhowy Road, Wyllie
o/s, Siloh Presbyterian Church, Heolddu Road, Gelligroes
after, Overdene, Gelli Lane, Gelligroes
o/s 33, Gelli-groes Road, Gelligroes Road, Pontllanfraith
o/s, Ty Mynyddislwyn, Gelligroes Road, Pontllanfraith
before, Clos Trefin, Gelli-groes Road, Pontllanfraith
after, Tredegar Junction, Blackwood Road, Pontllanfraith
opp, Avicenna Medical Centre, Blackwood Road, Pontllanfraith
opp, Blackwood Gate Retail Park, High Street, Blackwood
Stand 1, Blackwood Bus Station Stand 1, Gordon Road, Blackwood
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS SH | 6 HRRS - | 6 HRRS - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
before, The Glade, Glanhowy Road, WyllieDangos rhagor o arosfannauv | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 | 17:30 |
o/s, Marion Jones Court, Glanhowy Road, Wyllie | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 | 17:30 |
before, Heol-y-Coed, Glanhowy Road, Wyllie | 09:31 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:31 | 16:31 | 17:31 |
o/s, Siloh Presbyterian Church, Heolddu Road, Gelligroes | 09:33 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:33 | 16:33 | 17:33 |
after, Overdene, Gelli Lane, Gelligroes | 09:34 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:34 | 16:34 | 17:34 |
o/s 33, Gelli-groes Road, Gelligroes Road, Pontllanfraith | 09:34 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:34 | 16:34 | 17:34 |
o/s, Ty Mynyddislwyn, Gelligroes Road, PontllanfraithDangos rhagor o arosfannauv | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 |
before, Clos Trefin, Gelli-groes Road, Pontllanfraith | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 |
after, Tredegar Junction, Blackwood Road, Pontllanfraith | 09:37 | 10:37 | 11:37 | 12:37 | 13:37 | 14:37 | 15:37 | 16:37 | 17:37 |
opp, Avicenna Medical Centre, Blackwood Road, PontllanfraithDangos rhagor o arosfannauv | 09:39 | 10:39 | 11:39 | 12:39 | 13:39 | 14:39 | 15:39 | 16:39 | 17:39 |
opp, Blackwood Gate Retail Park, High Street, Blackwood | 09:40 | 10:40 | 11:40 | 12:40 | 13:40 | 14:40 | 15:40 | 16:40 | 17:40 |
Stand 1, Blackwood Bus Station Stand 1, Gordon Road, Blackwood | 09:42 | 10:42 | 11:42 | 12:42 | 13:42 | 14:42 | 15:42 | 16:42 | 17:42 |
HRRS - Harris CoachesSH - School Holidays Only
Wyllie - Blackwood trwy Pontllanfraith Dydd Sadwrn
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
before, The Glade, Glanhowy Road, Wyllie
o/s, Marion Jones Court, Glanhowy Road, Wyllie
before, Heol-y-Coed, Glanhowy Road, Wyllie
o/s, Siloh Presbyterian Church, Heolddu Road, Gelligroes
after, Overdene, Gelli Lane, Gelligroes
o/s 33, Gelli-groes Road, Gelligroes Road, Pontllanfraith
o/s, Ty Mynyddislwyn, Gelligroes Road, Pontllanfraith
before, Clos Trefin, Gelli-groes Road, Pontllanfraith
after, Tredegar Junction, Blackwood Road, Pontllanfraith
opp, Avicenna Medical Centre, Blackwood Road, Pontllanfraith
opp, Blackwood Gate Retail Park, High Street, Blackwood
Stand 1, Blackwood Bus Station Stand 1, Gordon Road, Blackwood
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - | 6 HRRS - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
before, The Glade, Glanhowy Road, WyllieDangos rhagor o arosfannauv | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 | 17:30 |
o/s, Marion Jones Court, Glanhowy Road, Wyllie | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 | 17:30 |
before, Heol-y-Coed, Glanhowy Road, Wyllie | 09:31 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:31 | 16:31 | 17:31 |
o/s, Siloh Presbyterian Church, Heolddu Road, Gelligroes | 09:33 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:33 | 16:33 | 17:33 |
after, Overdene, Gelli Lane, Gelligroes | 09:34 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:34 | 16:34 | 17:34 |
o/s 33, Gelli-groes Road, Gelligroes Road, Pontllanfraith | 09:34 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:34 | 16:34 | 17:34 |
o/s, Ty Mynyddislwyn, Gelligroes Road, PontllanfraithDangos rhagor o arosfannauv | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 |
before, Clos Trefin, Gelli-groes Road, Pontllanfraith | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 |
after, Tredegar Junction, Blackwood Road, Pontllanfraith | 09:37 | 10:37 | 11:37 | 12:37 | 13:37 | 14:37 | 15:37 | 16:37 | 17:37 |
opp, Avicenna Medical Centre, Blackwood Road, PontllanfraithDangos rhagor o arosfannauv | 09:39 | 10:39 | 11:39 | 12:39 | 13:39 | 14:39 | 15:39 | 16:39 | 17:39 |
opp, Blackwood Gate Retail Park, High Street, Blackwood | 09:40 | 10:40 | 11:40 | 12:40 | 13:40 | 14:40 | 15:40 | 16:40 | 17:40 |
Stand 1, Blackwood Bus Station Stand 1, Gordon Road, Blackwood | 09:42 | 10:42 | 11:42 | 12:42 | 13:42 | 14:42 | 15:42 | 16:42 | 17:42 |
HRRS - Harris Coaches